Huyền Thoại Kiếm Thế
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Reset data và làm mạnh khâu quảng cáo!

4 posters

Go down

Reset data và làm mạnh khâu quảng cáo! Empty Reset data và làm mạnh khâu quảng cáo!

Bài gửi  dajjaxavo Fri Jan 25, 2013 2:29 pm

Mình vào chơi được hơn 1 ngày thấy rất hay.
Anh em top cũng rất nhiệt tình < làm cả event cho anh em mới >
Mình xin góp ý:
1/ Sever ít người chơi quá. nhiều anh em nếu mới vào sẽ bỡ ngỡ vì pm kênh thế giới không hề có 1 ai pm lại tiếng nào. -> làm quảng cáo mạnh để thu hút gamer.
2/ Để lấy không khí mới cho gamer mình mong ADMIN reset data .
Anh em nào đã gắp bó thì chi ân bằng 1 phần thưởng đặc biệt . ví dụ Danh Hiệu " Khai Thiên Lập Địa" và vòng sáng.
Nếu có ảnh hưởng gì đến tài sản các Tiền Bối chơi đã lâu thì mong bỏ qua cho mình.
Mình chơi 2 ngày đã gần full sét 1 và sắp vk TL 3 nha ^^!
3/ mình xin góp ý vậy vì ADMIN không thu bất cứ phí gì lên mình cũng không rõ là admin có muốn nhiều gamer chơi không hay chỉ mở để cho anh em quen biết chơi thôi vì nhiều gamer làm nặng ram và đường chuyền
Bài viết có gì sai mong anh em bỏ qua.

dajjaxavo

Reset data và làm mạnh khâu quảng cáo! Empty Re: Reset data và làm mạnh khâu quảng cáo!

Bài gửi  tripolyme Fri Jan 25, 2013 3:52 pm

cái gì ?? chơi 2 ngày mà cb lên vk2 rồi ??? có kéo xe ko zậy ?

tripolyme
Vip
Vip

Reset data và làm mạnh khâu quảng cáo! Empty Re: Reset data và làm mạnh khâu quảng cáo!

Bài gửi  VânLong Fri Jan 25, 2013 5:19 pm

[b]Cảm ơn bạn dajjaxavo đã đóng góp, theo mình biết thì Adm cũng là một gamer đam mê game Kiếm Thế nên tạo sever cho a/e chơi cho vui, ngoài ra ko đòi hỏi bất cứ thứ ji hết. Bởi vậy game phát triển ra sao là do anh em tụi mình hết. Niếu muốn có nhiều người cùng chơi thì a/e tụi mình tự quảng cáo đến nhiều người cùng biết.
Vê phần sever thì các bạn không cần lo phần đó đâu, máy chủ và đường truyền rất là mạnh.
Riset data thì cái này Adm không thể quyết định đâu . Phải thông qua a/e cái mới dc
Bạn muốn có nhiều người nữa thì bạn có thể gửi bài quảng cáo đến các diễn đàn khác or bạn bè của bạn để thu hút gamer và qua đó sever cũng sẽ có 1 chút quà ingame nho nhỏ gửi bạn và những ai muốn quảng cáo cho sever phát triển Very Happy
VânLong
VânLong
Master
Master

Bài gửi  dajjaxavo Fri Jan 25, 2013 6:16 pm

tripolyme đã viết:cái gì ?? chơi 2 ngày mà cb lên vk2 rồi ??? có kéo xe ko zậy ?
Hi! đồng đi TDC 5v +7v +10v +15v +20v = 57v 1 lần đi
đi BHĐ kiếm HTN là nhanh nhất. 1 ngày trung bình 50 cục
mình chơi 2 ac 2 ngày là 200 cục rồi. ^^!
Chưa tính săn b0ss và qua 5 ải TDC 1 ac còn được 3 HTN nữa.
EVENT 1 Bạc : nhanh tay đc 20 cục HTB + 20 cục HTN
Event Tống Kim : Hạng 1 50 HTN
Ngoài việc mua HTB với giá 8v * 450 = 3k6v đồng. mình có thể chế HTB với giá rẻ hơn khoảng 1v/1
Vì máy cùi lên mình chỉ chơi được 2 ac thôi. hjhj

dajjaxavo

Bài gửi  VânLong Fri Jan 25, 2013 7:24 pm

dajjaxavo đã viết:
tripolyme đã viết:cái gì ?? chơi 2 ngày mà cb lên vk2 rồi ??? có kéo xe ko zậy ?
Hi! đồng đi TDC 5v +7v +10v +15v +20v = 57v 1 lần đi
đi BHĐ kiếm HTN là nhanh nhất. 1 ngày trung bình 50 cục
mình chơi 2 ac 2 ngày là 200 cục rồi. ^^!
Chưa tính săn b0ss và qua 5 ải TDC 1 ac còn được 3 HTN nữa.
EVENT 1 Bạc : nhanh tay đc 20 cục HTB + 20 cục HTN
Event Tống Kim : Hạng 1 50 HTN
Ngoài việc mua HTB với giá 8v * 450 = 3k6v đồng. mình có thể chế HTB với giá rẻ hơn khoảng 1v/1
Vì máy cùi lên mình chỉ chơi được 2 ac thôi. hjhj
Đúng rồi bạn này nói đúng đó em, niếu chịu cài thì cái ji cũng có thể hết em Very Happy
VânLong
VânLong
Master
Master

Bài gửi  Gamemaster Sat Jan 26, 2013 1:00 pm

Các bạn cùng nhau quảng cáo sever di. post link len dien dan se có phần thưởng
Gamemaster
Gamemaster
Master
Master

Bài gửi  tripolyme Sat Jan 26, 2013 2:21 pm

haiz...e đi toàn gặp là gì đâu, bị đồ sát miết, sao mà lên nổi

tripolyme
Vip
Vip

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics