Huyền Thoại Kiếm Thế
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Một chút ý Kiến về Event mới

2 posters

Go down

Một chút ý Kiến về Event mới  Empty Một chút ý Kiến về Event mới

Bài gửi  VânLong Wed Jan 23, 2013 12:21 am

[b]Không phải mình chơi trước bõ công sức ra rồi bây h sợ người sau vào mà ko cần cài cuốc vẫn hơn mình. Chơi vui nhưng phải đi đôi với sự cạnh tranh sinh tồn, làm lụng cực khổ, khó khăn tạo ra vật chất thì mới vui, mới có ý nghĩ phấn đấu, tuy là sever Frre nhưng mình củng nên tạo sự phấn đấu, cạnh tranh
Từ cái Event mới này mình có 1 số ý kiến nhỏ niếu không phải mong a/e chém nhẹ tay
- 1 ID thì có thể tạo dc 12 acc x50v đồng = 600v đồng ( niếu cứ nhân lên thì sever sẽ ra sao ?? => acc clone nhiều thì cơ sở dử liệu lưu tại máy chủ nhiều lên sẽ làm cho sever nặng và sẽ lag => gây nên tình trạng lag, diss nhân vật
- Theo mình thì Adm nên Fix lại mỗi ID chỉ nên dc 1 acc 9 nhận đồng thôi, từ acc thứ 2 trở đi chỉ nhận dc đồng khóa và các vật phẩm bình thường của sự kiện . Niếu dư thừa quá sẽ mất hay vì a/e ko chịu hạo động để lên đồ, đồng thường mất đi giá trị của nó và các hoạt động cũng sẽ trở nên thưa thớt
Chỉ là ý kiến riêng của bản thân thôi, a em đóng góp cho sever phát triển vững mạnh nha
VânLong
VânLong
Master
Master

Một chút ý Kiến về Event mới  Empty Re: Một chút ý Kiến về Event mới

Bài gửi  tripolyme Wed Jan 23, 2013 10:37 am

e thấy ý kiến này đúng ak...AD phải koi lại sự việc này...đã nói là sv cày cuốc thì cho đúng nghĩa của cày cuốc

tripolyme
Vip
Vip

- Similar topics